เพิ่งดูเมะจบมาเรื่องนึงครับ อารมณ์ค้างดูเรื่องใหม่ๆอื่นๆก็รู้สึกไม่สนุกเลย

กระทู้สนทนา
เพิ่งดู Steins;Gate จบมาครับ อารมณ์ค้างมากมันสุดๆจริงๆ
ตอนนี้พยายามหาเรื่องใหม่ๆดูแต่พอดูไปมันรู้สึกไม่สนุกซักเรื่องเลยอ่ะครับ(ดู Ga-rai Zero , Gurren Lagann แล้วก็ Haruhi ไปครับ)
หรือว่ามันต้องดูไปอีกซักพักเหรอครับ ความรู้สึกตอนนี้เหมือนมันยังค้างอยู่กับความปวดตับของ Steins;Gate ดูเรื่องอื่นๆที่เค้าว่ากันว่าปวดตับสุดๆก็ไม่อารมณ์ค้างเท่าเรื่องนี้อ่ะครับ จึงอยากขอคำแนะนำหน่อยครับ

ช่วยแนะนำการ์ตูนหนุกๆหน่อยนะ ขอเป็นแนวปวดตับสุดๆหรือแนวที่ท่านคิดว่าผมควรจะดูเพื่อที่จะปรับอารมณ์ก็ได้นะครับ

ดัก : School Days ดูแล้วนะเอ้อ ^^
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่