สัญญาณโทรศัพท์ Dtac ทำไมมันหายบ่อยจังเลย .. มีใครเป็นบ้างค่ะ

กระทู้คำถาม
โทรศัพท์เราแบบว่าสัญญาณหายบ่อยจนหงุดหงิด เมื่อเดือนที่แล้ว ก่อนเปลี่ยนเป็น tri net มันก้อมีหายบ้างประมาณอาทิตย์ละครั้ง
แต่นี่วันนึงเป็นสิบรอบ หงุดหงิดมากค่ะ .. คือใช้ดีเทคตั้งแต่ยังเป็นระบบ WorldPhone 1800 สมัยเรียนเลยค่ะ  ชอบที่บริการดี
แต่ถ้าระบบเป็นแบบนี้ก้อคงไม่ไหว ... รูปนี่บางส่วนนะค่ะ คือสัญญาณจะหายไปประมาณ 3 -5 วิ แล้วก้อกลับมา ..
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่