บริเวณท่อแอร์ด้านนอกต่อกับคอยร้อนมีน้ำไหลเยอะเลย

ให้ช่างมาติดเครื่องปรับอากาศ Sharp Plasmacluster แต่ไม่ได้อยู่ดูด้วย บริเวณด้านนอกติดกับคอยร้อนด้านนอก มีน้ำไหลออกมาก ซึ่งมากกว่าตรงที่เป็นท่อระบายน้ำทิ้งเสียอีก เลยไปดูที่เครื่งด้านนอก เหมือนช่างหุ้มท่อแอร์ไม่ดีหรือเปล่าวครับ สาเหตุน่าจะเดิดจากอะไรครับ สามารถเรียกช่างกลับมาแก้งานได้ไหมครับ แอร์เปิดตอนแดดๆ เย็นช้ามาก แต่เปิดตอนกลางคืนก็เย็นพอดี แต่ตื่นเช้ามาน้ำแอร์ นองพื้นเลยอมยิ้ม24 อมยิ้ม24
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่