Xiaomi Mi3 ดีไหมครับ และยังมีภาษาจีนติดมาอยู่ใน UI ไหมครับ

เคยใช้ MIUI มาก่อนแล้ว แล้วก็ได้มารู้จัก Xiaomi Mi3 ที่กำลังเป็นกระแสอยู่ในหลายๆ เว็บ
แต่ก็ติดว่าตอนใช้ MIUI มันยังมีภาษาจีนติดมาใน widget หรือในเมนูต่างๆ เล็กน้อย อย่างพวกชื่อ theme ต่างๆ ก็เป็นภาษาจีน
ซึ่งดูแล้วขัดตาพอสมควร เลยอยากรู้ว่า ใน Xiaomi Mi3 นี้ ยังมีปัญหานี้อยู่ไหมครับ
และโดยรวม ความเสถียร กับคุณภาพของเครื่อง คุ้มค่ากับการซื้อมาลองไหม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่