ขอเมนูอาหารค่ะ แนะนำด้วยค่ะ เบื่ออาหารมากๆ

ที้บ้านมีคนอีสาน 1 คน คือเรา (คงเน้นน้ำพริก ผัก)
มีฝรั่ง 1  ลูกครึ่ง 1  (อันนี้กินแต่หมูทอด จนหน้าจะเป็นหมู  ลูกสาวก็กินแต่ข้าวต้มใส่ไข่กับฟักทอง (3 ขวบ)

อยากให้เพื่อนๆ แนะนำอาหาร หลากหลาย จะได้ทำรายการให้แม่บ้านไว้ ว่าจะกินอะไร
ตอนนี้ไม่ได้จัดการไว้ให้เขาทำเอง เขาก็ไม่รู้จะทำไร เหมือนกัน
ขอบคุณมากๆ ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่