**ช่วยแนะนำผลิตภัณฑ์ Repercharge, Willma Shuman หน่อยค่ะ**

ช่วยแนะนำผลิตภัณฑ์ Repercharge, Willma Shuman หน่อยค่ะ
สภาพผิวหน้ามัน เหงื่อเยอะ รูขุมขนกว้าง มีกระ จุดด่างดำบ้างเล็กน้อย
ริ้วรอยประปรายตามวัย 35ย่าง36 สิวผด อุดตันมีบ้างค่ะ..ร้องไห้ สรุปมีทุกปัญหา..แฮ่ๆ
เห็นขายที่คลีนิคแห่งหนึ่ง แต่ราคาสูงมาก..พอดีจะฝากเพื่อนซื้อที่อเมริกาค่ะ..^^

ขอบคุณมากๆค่ะ..

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่