คิดอย่างไรเวลาเราเข้าห้องน้ำสาธารณะแล้วห้องข้างๆขี้อยู่ไม่ยอมกดชักโครก กลิ่นโชย

ออกตัวก่อนเลยว่าเวลาผมใช้บริการห้องน้ำสาธารณะ วันไหนเกิดปล่อยหนัก ผมจะกดชักโครกอยู่เป็นระยะหลังจากเครื่องเราหมดแต่ละรอบ เพราะผมไม่อยากให้กลิ่นโชยเนื่องจากกองสะสม อายห้องข้างๆหรือนอกห้อง

แต่ผมมักจะเจอกับเหตุการณ์ที่เพื่อนข้างห้องเป็นนักสะสมประจำ มันทำให้ไม่สุนทรีย์เลย เสียอารมณ์การปลดปล่อยมากครับ

เพื่อนๆคิดยังไงบ้างครับกับเรื่องนี้

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่