เรียนเตรียมอนุบาลที่ไหนดีค่ะ ระหว่าง อนุบาลมณียา ร.ร.การัญศึกษา และ ร.ร.ธนพร

ตอนนี้ยังไม่มีข้อมูลเรื่องกิจกรรมของแต่ละโรงเรียน แต่เคยเข้าไปดูสถานที่แล้ว
ชอบมณียา บรรกาศดี แต่สงสัยเรื่อง ค่าเทอมค่อนข้างแพง  สองหมื่นกว่า + ค่าอุปกรณ์อื่น รวมสามหมื่นกว่า ห้องเรียนไม่มีแอร์ แต่ก็ชอบเพราะอยากให้เรียนห้องธรรมดา เลยอยากทราบกิจกรรม อาหาร และอื่นๆ ว่า และเหตุใดค่าเทอมแพง

ส่วน การัญศึกษา ค่าเทอมไม่แพงมาก หมื่นกว่าๆ รวมชุด อุปกรณ์ ประมาณ 2 หมื่น  เรียนห้องแอร์  แต่ไม่เห็นมึสนามเด็กเล่น มีเพื่อนบอกว่า ทานข้าวในห้องเรียน เล่นในห้องเรียน อยากทราบว่าเค้ามีกิจกรรมอะไรบ้างค่ะ

ส่วนร.ร.ธนพร แถวไทรม้า  ยังไม่มีข้อมูลเลยค่ะ

รบกวานช่วยแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่