ขายnote3 3G ไปซื้อ iphone5 มือสอง ดีมัย

เนื่องจาก เริ่มแรกเลย ผมใช้iphone 5 พอได้ note3 มาผมเลยขาย iphone 5 ไป แต่ตอนใช้งาน note3มาได้สักพัก..ผมว่าเรื่องแอพ ios เจ๋งกว่าจิง ทั้งที่เป็นแอพเดียวกัน ios ตอบสนองมากกว่า
  ที่แรกผมมองมอง 5sไว้ แต่ดูแล้วต้องเพิ่มเงินอีกประมาณ 10000.- แต่ถ้า 5 มือสอง ผมมีเงินค่ารถกลับบ้าน
            ผมเลยอยากถามเพื่อนๆว่าผมจะไปทางไหนดี
                     1.ใช้note3 ต่อ
                     2.ยอมเพิ่มเงิน จัด 5s ส่ะ
                     3.จัด 5 มือสอง มีเงินค่ารถกลับบ้าน

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่