สถานที่เที่ยวและน่าสนใจในเกาหลี

คือว่าอยากถามคนที่เคยไปเที่ยว ไปทำงานหรือว่าไปเรียนที่เกาหลีหน่อยน่ะค่ะ
เราอยากทราบสถานที่น่าเที่ยวต่างๆของเกาหลีอ่ะนะ เน้นหนักๆเลยก็ในโซล
อยากรู้ตำแหน่งที่ตั้งพวกค่ายเพลง(แอบติ่ง) แล้วก็มีสถานที่เมืองอื่นๆที่น่าเที่ยวอ่ะค่ะ
สถานที่ที่วัยรุ่นชอบไป อะไรประมาณนี้น่ะค่ะ
อาหารการกิน ขนมต่างๆ แล้วเรื่องวัฒนธรรมสำคัญบางส่วน
เราอยากทราบข้อมูลเผื่อจะไปเที่ยวเกาหลี ตอนนี้กำลังหาข้อมูล
รบกวนด้วยนะค่ะ >[+++]<
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่