อยากทราบเส้นทางไป Santorini Park

กระทู้คำถาม
พอดีมีแผนว่าจะไปเที่ยวซานโตนะครับว่าจะขับรถไปเอง แต่ไม่รู้เส้นทาง รู้แค่ว่าพอถึง Premium Outlet ก็จะเห็นชิงช้าสวรรค์ของ ซานโตน่ะครับ ขวามือ ช่วยทีครับ บ้านอยู่แยกเกษตรครับผม
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
วิ่งยาวๆเลยค่ะ มาเพชรบุรีให้ถูกอย่างเดียว ชิงช้าใหญ่จริงค่ะ .. นี่เป็นคนเพชรค่ะ มาซานโตมาเที่ยวอะไรค่ะ ? ไม่มีอะไรเบยยย เวิคตรงสวนน้ำ ^^
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่