แอร์เอเชีย ให้เครดิตเชลล์เป็นเงินบาท หรือเงินริงกิตคะ

กระทู้คำถาม
ได้ขอเครดิตเชลล์ผ่านทางคอลเซ็นเตอร์ แจ้งยอดรับคืนมาเป็นเงินบาทค่ะ อีกสองวันมีอีเมล์เข้ามาว่าเครดิตเข้าบัญชีแล้ว พอเข้าไปเช็คดูกลายเป็นเงินริงกิต ไม่ทราบว่าปกติมันต้องเป็นเงินสกุลอะไร แล้วเวลาครั้งต่อไปจะมีปัญหารึเปล่า เพราะเวปก็ให้ราคาเป็นเงินบาทแต่เครดิตเชลล์เป็นเงินริงกิตซะงั้น ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

ปล. พยายามโทรเข้าคอลเซ็นเตอร์แล้ว รอสายนานมากกกกกกกกกกกเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่