[ญี่ปุ่น] ช่วยแนะนำที่พักที่เกียวโตหน่อยครับ

ผมจองที่พักที่เกียวโต ผ่านทางบุกกิ้งดอทคอม 19-21 พค นอน 2 คืนครับ
พัก 2 คน

เย็นวันที่ 19 จะเดินทางมาจากโทยามะ น่าจะถึงเกียวโต ค่ำๆ 2 ทุ่มเป็นต้นไปครับ
เช้าวันที่ 20 ต้องการไปวัดน้ำใสเป็นที่แรกครับ
แล้วเช้าวันที่ 21 เครื่องออก 11 โมงเช้า

ผมอยากขอคำแนะครับ ระหว่างที่พักเกียวโตทาวเวอร์ 2 คืน 17,500 เยน กับ ที่พักซากุระเทอเรซ ห่างจากสถานีไป
6 นาที 2 คืน 17,000 เยน ควรเลือกอันไหนดีครับ

ห่างมีข้อมูลหรือรีวิวด้วย ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 4
ตรงกลางตัวอักษร A คือ Kyoto Station
สีเหลืองคือ ชุมนุมป้ายรถเมล์ของเมืองเกียวโต รถเมล์สายไหนจะไปไหนมาไหนก็ต้องตั้งต้นที่นี่
สีเขียวคือ Kyoto Tower
สีขาว ติดกับ Kyoto Tower คือห้าง Yodobashi
สีฟ้า คือ Kyoto Tower Annex
สีแดง สองจุด คือ APA สองสาขา
สีชมพู คือ Sakura Terrace

พิจารณาได้ตามใจชชอบครับ อมยิ้ม35

ปล. Sakura Terrace จะอยู่ติดกับสถานีรถไฟใต้ดิน สถานี Kujo นะครับ จากสถานีรถไฟ JR Kyoto station ต้องใช้ subway ไปอีกป้ายหนึ่ง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่