ais แบบเติมเงิน มีโปรไหนที่เดือนละประมาณ 200 มั้ยครับ แบบที่มีโทรด้วย และ 3g ด้วยครับ

ทั้งโทรและใช้ 3g เดือนนึงผมใช้น้อย 3g เดือนนึงใช้ตกแค่ประมาณ 200-300 mb โทรเดือนนึงไม่ถึง 100 นาที ตอนนี้ใช้โปรที่เดือนละ 300 กว่า รวม vat เสียดาย data มากๆเดือนนึงใช้ไม่ถึงครึ่งเลย เห็นของ true h มีโปรย้ายค่ายเบอเดิมเดือนละ 150 บาท มีทั้งโทรและ 3g  1 ปี  ถ้า ais มีโปรที่ไกล้เคียงกันจะได้ไม่ต้องไปทำเรื่องย้าย รบกวนผู้รู้ด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่