มือใหม่หัดดู ซีรี่ย์ ช่วยแนะนำหน่อย ครับ

กระทู้คำถาม
ช่วยแนะนำ ซีรี่ย์ มันส์ๆ หน่อยครับ
ปกติ ไม่เคยดูเรื่องไหนมาก่อนเลย ผมเพิ่งเริ่มหัดดู เมื่อเย็น ที่ผ่านมานี่เอง ดูเรื่อง from dusk till dawn the series ดูทั้ง 4 ตอนไปแล้ว ตัดสินใจดูเพราะชอบมากๆๆสมัยเด็กๆ
ระหว่างรอตอน 5 พี่ๆช่วยแนะนำ ซีรีย์มันส์ๆ ทีครับ ขอบคุณมากครับ ^^
ปล. มีเกี่ยวกับมนุษย์ต่างดาว ที่ไม่ใช่ the x file มั้ยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่