มาแชร์เว็บดูซีรี่ย์ที่พวกท่านทั้งหลายดูกันหน่อยครับ

กระทู้สนทนา
คือผมอยากดูซีรี่ย์ฝรั่งเก่าๆบ้าง หายากๆบ้าง ไม่รู้จะไปหาเว็บไหนดีไม่เจอ
แต่ก็ไปเจอเว็บนึง www.seriesthz.tk อันนี้ผมเจอมาละมาแชร์ เว็บเงียบๆคนน้อย
แต่ซีรี่ย์หายากนะ(ผมคิดว่างั้น) ก็มีเยอะด้วย
ปกติพวกท่านดูเว็บไหนกันอ่ะครับ แต่ลองไปดูเว็บที่ผมแชร์ก่อนเน้อ
แสดงความคิดเห็น