cc true 384k เหลือ 30k จะให้ซื้อโปรบูทสปีดอย่างเดียว

กระทู้คำถาม
ผมใช้ มาปีกว่าละครับ สำหรับค่ายนี้  ปัจจุบันใช้โปร ไอเน็ต599 3g/2จิ๊ก ละก็จะเป็นอันลิมิต384k วันนี้ผมงงมาก เน็ตผมวิ่งแค่30kและโทรไปคอลเซ็นเตอร์
ละก็แก้ไขตามที่บอกทุกอย่าง แต่เน็ตผมวิ่งแค่30k  และทางทรูก็ได้ตรวจสอบพิ้นที่และสัณญาณ ทุกอย่างไม่มีปัณหา
สุดท้าย บอกผมใช้เน็ตเกิน? อัลลิมิต384k มีเกินด้วย ? สุดท้ายพูดไปพูดมาจะยัดเยียดโปร บูทสปีดให้ผมอย่างเดียวเลย เพราะแก้ไขอะไรไม่ได้
เอาเปรียบ ผู้บริโภค อีกแล้ว ผิดหวังมากครับ ตอลเซ็นเตอร์ ก็พูดไม่รับผิดชอบ แทนที่จะแก้ไขให้
แสดงความคิดเห็น