ปัญหาชีวิตเด็กมอปลาย T^T

คือไงดี เรามีปัญหากับผมแตกปาย แห้งด้วย เพราะย้อมผมมาสองครั้งงะ พอย้อมแล้วแตกปายไม่สวยเลย นี้จะเปิดเทอมแล้วต้องย้อมผมกลับอะคะ ช่วยบอหหน่อยได้มั้ยว่ายี้ห่อไหนใช้ดี แล้วสีไหนที่มันไม่ดูดำจนเกินไป ดำปี๋งี้ ไม่เอาเลยน้า TT ส่วนราคาขอเบาๆหน่อย (งกๆ จิสนึง) เอาแบบผมไม่เสียนะคะ จะขอบคุณมากเลยถ้าบอกวิธีแห้ผมแตกปาย 5555 ^____^ ยังไงก็ขอบคุณล่วงหน้าเลยค่ะ อิอิ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่