สงสัยเรื่องพันทิป เลยมาถามในพันทิป

กระทู้คำถาม
ผมเป็นสมาชิกพันทิปมาสัปดาห์หนึ่งแล้วครับ แต่มันยังมีข้อจำกัดอยู่หลายประการ และถูกบังคับให้ยืนยันด้วยเลขประจำตัวและข้อความโทรศัพท์ แต่อยากรู้ว่า ถ้าผมยืนยันทางข้อความผมจะถูกกินเงินหรือป่าว หรือถ้าเป็นเลขประจำตัว จะปลอดภัยแค่ไหน และถ้าอยากเปิดบัญชีใหม่จะใช้เลขประจำตัวที่เคยสมัครแล้วหรือไม่ อยากรู้คำตอบมาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่