สอบถามโปรแกรมที่ไว้จัดระเบียบหน้าจอคอมค่ะ

สอบถามโปรแกรมที่ช่วยจัดระเบียบหน้าจอคอมค่ะ

พอดีที่แผนกไอทีพึ่งเปลี่ยนคอมตัวใหม่ให้ เดิมเคยใช้อยู่คะแต่จำชื่อโปรแกรมไม่ได้ เป็นโปรแกรมที่ชื่อเป็นภาษาคล้ายๆภาษาญี่ปุ่น เก็บไฟล์รวมๆในหน้าจอได้ และมีปฎิทินโชว์อยู่ที่หน้าจอด้วยค่ะ เวลาเปิดคอมแล้วโปรแกรมทำงานอัตโนมัติเลย ไม่ต้องไปเปิดโปรแกรมก่อนค่ะ

ps. ไม่ใช้โปรแกรม Fences ค่ะ

อมยิ้ม17อมยิ้ม19อมยิ้ม03
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่