สามารถขอความช่วยเหลือผู้เชี่ยวชาญในการประเมินราคาโน๊ตบุคได้ไหมค่ะ

เป็นโน๊ตบุคของน้องสาว เอามาแลก แล้วจากไป ดิฉันอยากขายค่ะ เลยอยากทราบราคาที่เหมาะสมจะได้ตกลงราคากับคนชื้อได้
แต่ถ้าผิดกฏ หรือห้ามสอบถาม ก้อรบกวนขอความคิดเห็นว่าต้องสอบถามแหล่งใหนถึงจะทราบ ขอบคุณค่ะ
สเป็ก ตามรูปภาพนะค่ะ  เนื่องคงจากไม่ชำนาญเอาชะเลย ทราบแต่เพียง
ยี่ห้อ ซัมซุง  และ แบตน่าจะเสื่อมค่ะ (เลยเอาไปจำนำแล้วแต่เขาไม่รับเพราะแบตเสื่อมนี่ล่ะค่ะ)

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่