สอบถามเรื่องการต่อเครื่องบินจากกัวลาลัมเปอร์ มาเลเซีย ไป สิงคโปร์ หน่อยค่ะ

พอดีว่าจะเที่ยวมาเลเซีย 3 วัน 2 คืน ด้วยตั๋วโปร์ฯ หางแดง แต่คุยกับแม่แล้ว แม่อยากไปเที่ยวสิงคโปร์มากกว่าค่ะ เลยเปลี่ยนแผนไปสิงคโปร์ 3 วัน 2 คืนแทน..... คร่าวๆ นะคะ คือ ขึ้นเครื่องมาลงที่กัวลาลัมเปอร์เวลาตามตั๋ว 12.40 น. ..... ขอวิธีการเพื่อจะต่อเครื่องไปสิงคโปร์ว่าต้องทำยังไง, ใช้เวลาเท่าไหร่  เห็นตั๋วไปสิงคโปร์ของหางแดงราคาประมาณ 400-700 กว่าบาท (คงขึ้นของหางแดงไปสิงคโปร์ค่ะ) ขอเวลาการต่อเครื่อง และเวลาเดินทางคร่าวๆ ค่ะ จะได้กะเวลาซื้อตั๋วถูก ส่วนขากลับวันที่ 3 คงซื้อตั๋วใหม่จากสิงคโปร์มาไทยเลย เพราะตั๋วขากลับจากกัวลาลัมเปอร์มาไทยได้รอบ 14.40 น. ค่ะ เดี๋ยวดูอีกที

**** ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบค่ะ ****
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่