ขอแรงคุณผู้ชาย หรือคุณแฟน ช่วยโหวตหน่อยค่ะว่า คุณชอบใส่เสื้อแบบไหน ในวันที่ไม่ต้องใส่ยูนิฟอร์มคะ

อยากรบกวน คุณผู้ชาย หรือ คุณผู้หญิงที่ซื้อเสื้อให้แฟน หรือสามีใส่  มาโหวตในกระทู้นี้ให้หน่อยค่ะ

ตอนนี้เรามีความคิดอยากขายเสื้อผู้ชายค่ะ  เพราะแฟชั่นไม่หวือหวามากเท่าของเสื้อผ้าผู้หญิง

อยากจะขายทางอินเตอร์เนต  คือ ซื้อมาสต๊อกไว้ที่บ้าน แล้วส่งของให้ลูกค้าทางไปรษณีย์ค่ะ

คำถาม คือ คุณผู้ชายชอบใส่เสื้อแบบไหนในวันที่ไม่ต้องใส่ยูนิฟอร์มคะ

*ใครเข้ามาตอบ ขอให้โชคดี เจอแต่เรื่องดีๆในทุกวันของชีวิตนะคะ
*** ปิดโหวต วันที่ 02 พฤษภาคม พ.ศ.2557 เวลา 03:51:11 น.
1. คุณผู้ชายชอบใส่เสื้อแบบไหนมากที่สุด ในวันที่ไม่จำเป็นต้องใส่เสื้อยูนิฟอร์มคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่