สูง 168 ขาสั้น น่อง ต้นขา ใหญ่ แต่งตัวแบบไหนดีครับ

กระทู้คำถาม
ตามกระทู้เลยครับ

อายุ 23 แล้ว มันคงไม่สูงไปกว่านี้

สูง 168 ขาสั้น โถ่ชีวิต

น่องกับต้นขาใหญ่ ประมาณว่า ถ้าใส่ขาเดฟ จะกลายเป็นใบตองห่อหมูยอทันที

เดี๋ยวนี้ ไม่สิ หลายปีที่ผ่านมา ก็ใส่แต่กางเกงขาสั้นตลอด เพราะมันเหมือนว่า ใส่ขาสั้นแล้ว จะทำให้สูงขึ้น

แต่ใส่มาหลายปีเกินครับ ไม่ไหวแล้ว อยากเปลี่ยนลุคตัวเองบ้าง

ช่วยแนะนำหน่อยครับ   ถามคุณผู้หญิงก็ได้ใครมีแฟน สูงพอๆกับผม เค้าแต่งตัวให้ดูดีกันยังไง

เพราะขาสั้นที่ผมใส่มัน เป็นขาสั้นแบบ ไม่ค่อยสุภาพอะครับ

ที่คิดไว้อยากจะแต่งนะครับ
เสื้อเชิ้ต
กางเกง3ส่วน
กับ Dr.martin ดูบ้าง เผื่อมันจะดีขึ้น

แต่ยังขาด กางเกง3ส่วนกับDr.martin อยู่เลย

เศร้าจริงๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่