เชียงใหม่ ...

สวัสดีครับ ตอนนี้ผมรู้สึกแย่มากๆเลย ผมอยากจะหาบรรยากาศที่มันทำให้จิตใจคนเราสงบขึ้น ผมว่าภาคเหนือเป็นภาคที่มีบรรยากาศที่สดชื่น และโรแมนติกที่สุด ผมอยากไปนั่งในที่ๆ สามารถนั่งคิดอะไรคนเดียวได้ อยากอยู่กับบรรกาศที่ดี มันอาจจะทำให้อะไรดีขึ้น หมายถึงจิตใจผมน้ะครับ และผมเองก็อยากหาประสบการณ์ใหม่ๆ ให้ตัวเอง มีใครช่วยแนะนำได้ไหมครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่