ช่วยแนะนำเพลงไทยหรือเพลงสากลเพราะๆหน่อยค่ะ

ช่วยแนะนำเพลงช้าๆเพราะๆหน่อยค่ะ เอาเป็นเพลงสากลหรือเพลงไทยก็ได้ค่ะ
ที่เราชอบฟังซ้ำๆจะประมาณนี้ ได้แนวนี้ก็ดีค่ะหรือจะร่าเริงกว่านี้หน่อยก็ได้นะคะ
มาแชร์กันนะคะ เผื่อจะเจอเพลงใหม่ๆที่ถูกใจ
บางทีเราก็หาไปเรื่อยๆจากsidebarในyoutubeนี่แหละค่ะ เจอเพลงใหม่เพราะๆเรื่อยเลย

Lana Del Rey - Never Let Me Go
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
Glass Animals - Black Mambo
Bon Iver - Skinny Love
iron and wine - free until they cut me down
Damon Albarn - Lonely Press Play
Chinawoman - Lovers are Strangers
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่