มีธนาคารไหนมีแบบกู้รีไฟน์แนนท์บ้างครับ

อยากสอบถามครับ อยากกู้เงินมา รีไฟน์แนนท์ ครับ พอมีธนาคารไหนแนะนำบ้างครับ ตอนนี้มีหนี้บัตรอยู่ประมาณ เก้าหมื่นบาท  (สี่ใบ) เงินเดือนผม 23,000 บาท
อายุงานที่มาทำที่ใหม่ 4 เดือน อยากปิดบัตรแล้วเหลือบัตรเครดิตไว้เผื่อผ่อนของ 0% ซัก หนึ่งใบ รบกวน คำแนะนำด้วยครับ แฟนผมเงินเดือน 16,000  ตอนนี้จ่ายดอกเงินละพันกว่าบาทเยอะมากเลยครับรู้สึกเสียดายเงินมาก ปกติจ่ายสี่ใบก็เดือนละ  8,000 คิดว่าถ้ารวมมาไว้ที่เดียวกันจะได้หมดไวยิ่งขึ้นนะครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่