[K-POP] ภาพทีเซอร์คัมแบค "Fiestar - One More" มาแล้วครับ (เรียกเลือดแน่ๆเลยงานนี้)

จริงๆมีการปล่อยสปอยล์คัมแบคออกมาเป็นระยะๆแล้วนะครับ แต่ตอนนี้ภาพทีเซอร์
แบบชัดๆแจ่มๆ ออกมาเรียบร้อยแล้ว กับคอนเซปต์คัมแบคปลายเดือนนี้ของห้าสาว
(เชสก้า เป็นอดีตเมมเบอร์แล้วนะครับ) Fiestar ในเพลงโปรโมทชื่อ "One More"

ดูถ้ากลับมาครั้งนี้ สาวๆ Fiestar จะมาในทางที่เซ็กซี่ มากขึ้นกว่าเดิมแน่นอนแล้วครับ
(เว้นแต่จะโดนสับขาหลอกแบบตอน I Don't Know ที่ภาพทีเซอร์ชุดดำ ดูเซ็กซี่ แต่
เพลงโคตรจะน่ารัก > <) [Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้ ภาพนี้เซ็กซี่แบบแบบ
ฟรีสไตส์มากครับ โดยเฉพาะลีดแจอีกับน้องเย่ที่สเน่ห์เซ็กซี่พลุ่งพล่านมาก > <

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

เสียดายที่ชาว Let's ในไทยมีน้อยมาก TT^TT ยังไงก็อย่าลืมติดตามสาวๆ
กันเยอะๆนะครับ เป็นอีกหนึ่ง GG คุณภาพในยุคนี้เลยหล่ะสำหรับ Fiestar
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่