หยุดยาวสงกรานต์ น้าๆในบอร์ดไปเที่ยวไหนกันบ้าง มาแชร์กันดีกว่า

เนื่องในวันปีใหม่ไทย ครอบครัวผมก็พากันไปทำบุญกันซะหน่อย เอาฤกธิ์เอาชัย
มัวแต่ทำงานกันมาตลอดทั้งปี น้าๆในบอร์ดไปเที่ยวไหน ประทับใจอะไร มาแชร์กันดูครับ

ของผมไปที่วัดม่วงอ่างทองมา เคยเห็นในรูปที่น้าๆในพันทิพย์ไปมา รู้สึกอยากไปบ้าง
เอารูปมาฝากกันสักหน่อยครับ

แค่มองไกลๆก็อลังการแล้วครับ

ในวันท้องฟ้าแจ่มใสแบบนี้ เหมาะแก่การถ่ายรูปยิ่งนัก

ไปงวดนี้ไปสรงน้ำพระด้วยครับ แต่ก็สรงได้เฉพาะปลายนิ้ว องค์โตมากกกกๆ

วัดนี้ต้องไปนะครับ สำหรับคนที่ไม่เคยไป รับรองว่าได้ภาพกลับบ้านเยอะเลย

... ช่วงหยุดยาวๆผมก็ไปไกลๆกรุงเทพนี่แหละครับ ไม่อยากไปไกลเพราะกลัวรถติด มาแชร์กันนะครับ ไปไหนกันมาบ้าง :")))
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่