ลูกอายุ 6 เดือน ถ่ายออกมามีเส้นๆสีแดง คล้ายๆเลือด ไม่ทราบว่าใครเคยเจอแบบนี้บ้างครับ

ขอแทกห้องหว้ากอด้วยนะครับ
เด็กทานนมแม่ สงกรานต์พาน้องกลับบ้านที่ต่างจังหวัด อาการคือถ่ายบ่อยกว่าปกติ มีอาเจียนด้วย แต่ยังทานนมได้ ยังร่าเริงอยู่
ตอนถ่ายผมสังเกตุเห็นมีเส้นสีแดงๆคล้ายๆเลือด แต่ไม่น่าใช่ ไม่รู้เหมือนกันว่าเป็นอะไร
ก่อนหน้านี้ลองให้ทานแคนตาลูป กล้วยน้ำว้า แต่ไม่ได้ทานเยอะ แคนตาลูปแค่ดูดๆ
ไม่ทราบว่าใครพอจะทราบบ้างว่าเส้นๆ ที่ถ่ายออกมานั้นคืออะไรครับ
แม่กินเผ็ดนี่เกี่ยวด้วยหรือเปล่าครับ

ใครทานข้าวอยู่อย่ากด spoil นะครับ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่