[เพิ่งดู EP. แรก] The Musketeers ไม่คิดว่าจะสนุกเกินคาดแหะ !!!

กระทู้สนทนา
ว่างมากครับ สงกรานต์ก็เล่นไปละวันนึง พอๆ วันนี้ว่างๆเลยหาดูซีรี่ย์ดีกว่า ตอนแรกก็ดู Marvel Agent OF S.H.I.E.L.D ไปครับ ยาวมากครับ EP5 ถึง EP 12 ดูนานๆมันก็เบื่อใช่ไหมละครับ 5555 เลยหาเรื่องอื่นดู ก็หาๆๆ ไป ไปเจอเรื่องนึงสะดุดตานั้นคือเรื่อง Tomorrow People นั้นเอง อมยิ้ม20 แต่ได้ยินเขาบอกกันไม่ค่อยหนุกก็ผ่านไป ผ่านไปอีกเจอเรื่อง The Musketeers นี้ละครับ ผมไม่คุ้นเลย 555 (หรือเราบ้านนอกฟร่ะ??) แหม่ๆ ก็เปิดดูไป EP แรกครับ คือปัจจุบันมี 10 ตอนละครับ ก็สนุกดีครับ น่าติดตามมาก ดูไปดูมาเหมือนภาพยนตร์เรื่อง "The Three Musketeers" เลย ผมว่าหน้าไอ porthos หน้าเป็นเอกลักษณ์เลยนะ เห็นในหนังก็หน้าแนวนี้อ่ะ 555 ต้องติดตาม ใน EP ต่อๆไปครับว่าจะทำให้เราเบื่อหรือป่าว?? ไม่เอาไม่พูด  เรื่องนี้สนุกเกิดคาดจริงๆครับ หาดูกันให้ได้นะครับ อิอิ คริคริ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่