\_\_\_\ รบกวนสอบถามท่านที่เคยไปทัวร์ จิ่ว จ้าย โกว กับ หวงหลง ว่าอากาศเบาบางจนเป็นลมมั้ยครับ

รบกวนสอบถามท่านที่เคยไปทัวร์จีน ( ว่าจะไปกับฟลอเรส ต.ค.57 )  ไปจิ่ว จ้าย โกว  +  หวงหลง  

เนื่องจากน้าเคยไปขึ้นจุงฟราวแล้วไปเป็นลมถึง 2 ครั้งเลยครับ ต้องนั่งพักแล้วค่อยเดินใหม่เนื่องจากอากาศเบาบางมาก
บางคนก็มีอาการปวดหัวและปากม่วงๆอะครับ ( ยอมเสี่ยงครั้งหนึ่งในชีวิต ^ ^ )

จึงอยากสอบถามท่านที่เคยไปกับทัวร์
1.หวงหลงต้องเดินเยอะมั้ยครับ และ อากาศแต่ละแอ่งมันจะเบาบางมั้ยครับ
2.จิ่ว จ้าย โกว ต้องเดินเยอะมั้ยครับกรณีไปทัวร์ และ อากาศเบาบางมั้ยครับแต่ละทะเลสาป
3.มีอย่างอื่นแนะนำมั้ยครับ เช่นบริษัททัวร์ หรือพก ออกซิเจนกระป๋องไป

** ขอบคุณครับ **
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่