8 เทพอสูรมังกรฟ้า เวอร์ชั่น 2013

ก่อนอื่นขอบคุณเวิร์คพอยท์มากๆที่นำหนังจีนมาลงให้ดู
และยิ่งขอบคุณคือ มีอัพให้ดูสำหรับคนที่กลับไปดูไม่ทันอย่างเรา

เราเอาเพลย์ลิสต์ เรื่องนี้มาลงค่ะ
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

ฝากถึงช่องสามที่เคยลงหนังจีน หนังเกาหลีดีๆ แต่ตอนนี้เน้นละครไทย ขอให้พิจารณาใหม่
นำเอาหนังจีนดีๆ หนังเกาหลีดีๆมาลง จะได้มีเวลาไปพัฒนาละครไทยให้ดีขึ้นนะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่