ขอคำปรึกษาการเดินทางไปเที่ยว Salisbury(Stonehenge) กับ Bath จาก LONDON หน่อยครับ

พอดีผมกำลังจะเดินทางไปเที่ยว salisbury กับ bath แล้วก็กำลังหารถไฟ หรือไม่ก็ bus อยู่ครับ

พอดีผมอ่านเจอมาว่า ให้ซื้อตั๋วรถไฟจาก london ไป bath โดยให้เลือก via Salisbury จากนั้น

ก็ให้ลงที่ Salisbury ก่อน แล้วออกไปเที่ยว stonehenge แล้วกลับมาขึ้นรถไฟต่อไปที่ Bath

คือผมอยากทราบว่า เราสามารถลงจากรถไฟแล้วขึ้นใหม่ได้ใช่ไหมครับ

ขอบคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่