สอบถามหน่อยค่ะ เรื่องซ่อม Ipad4

กระทู้คำถาม
พอดีทำ ipad4 หล่น จอแตก ทัชสกรีนไม่ได้ ขอบเยินไปเลยค่ะ แต่เปิดเครื่องได้ปกติ ประกันยังมีเหลืออยู่ค่ะ ถ้าส่งศูนย์ซ่อม/เปลี่ยนเครื่องใหม่ +เงินค่าเครื่องได้มั้ยค่ะ หรือต้องซื้อใหม่อย่างเดียว หรือมีร้านที่พอรับซ่อมได้มั้ยค่ะ แล้วค่าใช้จ่ายกับเครื่องสภาพนี้ ถ้าเป็นร้านจะตกอยู่ที่เท่าไหร่ค่ะ แล้วถ้าเป็นศูนย์เปลี่ยนเครื่องใหม่จะตกที่ราคาเท่าไหร่ค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่