ช่วยด้วย !! วางแผนเที่ยวทะเล (ไปวันพรุ่งนี้แล้วค่ะ)

พรุ่งนี้เรากะแฟนจะไปชลบุรีกันค่ะ  กะว่าจะไป 3 วัน 2 คืน แบบคนไม่รู้อะไรเลยค่ะ คือตอนแรก เราจะไประยองกันค่ะ ในช่วงสงกรานต์พอดี แต่มีงานด่วนเข้ามาเลยต้องงดไป จะว่างในวันพรุ่งนี้ ซึ่งเพื่อนๆร่วมทริประยองเค้าไปกันตั้งแต่ 13 เม.ษ แล้ว พรุ่งนี้เขาก็กลับกันแล้ว !!!! เรากะแฟนล่ะ ระยองยังไม่รู้เลยไปยังไง ไปทางไหน ไปไหนดี แงๆๆๆๆๆๆ เลยนึกถึงชลบุรี ใกล้ๆหน่อยแต่ไม่รู้จะวางแผนเที่ยวอย่างไรดี กะทริป 3 วัน 2 คืน 16-18 ค่ะ รบกวนช่วยแนะนำด้วยค่ะ ปล. ไม่อยากไปวันไหลบางแสนค่ะ ไม่ชอบคนเยอะๆค่ะ อีกอย่างเป็นคนขี้กลัวค่ะ ได้ข่าวว่าเจ้าถิ่นเขาเล่นสงกรานต์กันโหด ยอมรับว่ากลัวค่ะ หรือว่าจะแนะนำที่จังหวัดอื่นก็ได้นะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่