ได้แง่คิดอย่างไรบ้างกับ "Unsung Hero" โฆษณาดีๆๆ ของไทยประกันชีวิต

ผมไม่ใช่คนในบริษัทิไทยประกันชีวิตนะครับ ไม่ได้มาช่วยขายประกัน
คือผมดูแล้วปลื้มใจกับคนทำโฆษณานี้มาก
ผมเชื่อว่าทุกคนที่ดูโฆษณานี้ คงชอบๆๆๆ ทุกคน
อย่างให้มาแชร์ ความคิด แง่คิด ดีๆ ที่ได้ จากโฆษณานี้

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
   ตอนนี้โฆษณา "Unsung Hero" กำลังเป็นที่นิยมเป็นอย่างมาก
   ยอดวิวในยูทูป แค่ 1 สัปดาห์   มียอด 8 ล้านกว่า
   ติดอับดับที่ 122 ของ  Popular on YouTube - Worldwide
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่