ชวนดูรายการภาพสวยๆ Bird's Eye View ช่อง PPTV ค่ะ

อันที่จริงอยากดูตั้งแต่เห็น Teaser แล้วค่ะ ปกติไปเที่ยวไหนก็จะชอบไปส่องที่จุดชมวิว พอเจอเทคนิคการถ่ายทำแบบนี้ยิ่งชอบ
รายการนี้ภาพที่ถ่ายทำผ่านคอปเตอร์จิ๋ว เป็นมุมมองที่แปลกไปจากรายการพาเที่ยวอื่นจริงๆ ค่ะ
ชวนมาดูกัน ช่อง PPTV ทุกวันอาทิตย์ 13.30น. เพิ่งออกอากาศวันนี้ตอนแรก เลยอัดมาให้ชมกันค่ะ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
ปล. ออกตัวไว้ก่อนว่าเป็นผู้ชมธรรมดา ที่ค่อนข้างชอบในความเป็น HD ภาพสวยๆค่ะ ไม่ได้เป็น PR ช่อง PPTV แต่อย่างใด 555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่