[Photo] Pope งาน FamilyFestivalCh3 @ Paragon อย่าลืมฉัน(คุณพิศุทธิ์)นะ

ยังจำได้ไหม ???  ผู้ชายคนนี้ .... โป๊ป ธนวรรธน์ วรรธนะภูติ
ผ่านมาแล้วหลายบทบาท ทั้ง คุณหมอ คุณชายปวรรุจ และล่าสุด หม่องหลวงพิศุทธิ์

เมื่อวาน 12.04.2014 ที่งาน Family Festival Ch3 จัดที่ ลานปาร์คพารากอน
มีโอกาสเข้างาน เลยเก็บภาพมาฝากกันค่ะ ขอบคุณพี่สื่อมวลชนใจดีค่ะ
(เน้น คุณพิศุทธิ์ ผู้ชายที่ฮอตในขณะนี้ จากผลงานล่าสุด #สามีตีตรา   ฝากผลงาน พระเอกเต็มตัวเรื่องต่อไปใน "รักออกฤทธิ์" ด้วยนะคะ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่