คิวบิกภาค2

ถึง คณะผู้จัดหรือคนในช่อง3 ผมเป็น1ในอีกหลายๆคนที่อยากให้มีคิวบิกภาค2 กรุณารับคำติชม ( เน้น ติชม ไอ้พวกที่ด่าเอามันส์ก็ปล่อยผ่านไป ) ไปปรับปรุงและทำให้ดีขึ้น คำว่าให้ โอกาส มีเสมอครับ ผมรู้ว่าทุกคนพยายามเต็มที่แล้ว และก็ได้รับคำติชมมาแล้ว ได้โปรดทำละคร คิวบิกให้จบบริบูรณ์ ด้วยเถอะครับ จบแบบนี้มันยังค้างๆอยู่ ผมให้ โอกาส เสมอ เพราะคำว่า โอกาส มีอยู่เสมอ ครับ (ขอนักแสดงชุดเดิมเลยน้ะครับ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่