สองพระเอกสามี(ตีตรา) คู่เกย์คู่ขาคู่ฮาคู่ใหม่ของวงการ จากงานช่อง 3 Family Festival ...[18+]

เอามาฝากจากไอจี @popezaap  ค่ะ

แคปชั่นฮาไปนะ  
@popezaapคู่เกย์ (ดูมือถ้าไม่เชื่อ)  @great_rider10 ปล. วันนี้ขอบคุณเเฟนๆทุกคนมากเลยนะที่มาเจอกันน่ารักมาก บอกเลอะ     [Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้                

หัวเราะหัวเราะ  โถๆๆคุณสามีของพวกเรา  ฮาไปนะ

เอาฮานะฮะ  อย่าคิดมาก5555555  จากไอจีเกรทมั่ง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่