สอบถามเรื่อง ประเภทของสมาชิกพันทิป ค่ะ

คือ เราเป็นสมาชิกพันทิปมาพักนึงแล้วค่ะ
แต่ช่วงหลังๆ มีการพูดถึงประเภทสมาชิกกันมากขึ้น
เช่น สมาชิกที่ยืนยันด้วยเลขบัตรประชาชน , สมาชิกที่ไม่ได้ยืนยันด้วยบัตรประชาชน
สมาชิกอย่างเป็นทางการ , และอมยิ้มสมาชิกแบบคนรุ่นเก่า

คำถามคือ  
1. อมยิ้มที่เรามี เป็นสมาชิกแบบไหนของระบบค่ะ
2. สมาชิกของพันทิปแต่ละประเภท มีวิธีสังเกตยังไงคะ ว่าตัวเองเป็นสมาชิกประเภทไหนอยู่

ขอบคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ของคุณเป็นแบบยืนยันด้วยบัตรประชาชนแล้ว และก็นานกว่า 3 เดือนแล้วด้วยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่