เต้ *49301 เลือกเพลง ยักย์ใหญ่ไล่ยักษ์เล็ก และ คนที่ถูกรัก ดนตรีมันส์มากกกกกกกกกกกกก

กระทู้สนทนา
ไปหาดูใน youtube เจอ live concert ของ bigass ในเพลง ยักษ์ใหญ่ไล่ยักษ์เล็ก ... ดันตรีอลังการ ... มันส์มากกกค่ะ
เชิญรับชมค่ะ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
อีกเพลงหนึ่งคือ "คนที่ถูกรัก" เด่นที่เสียงกลอง ... โคตรมันส์เลยค่ะ ....

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดด ใครได้ไปดู miniconcert สัปดาห์นี้ของเต้ ... คุ้มมาก เลยค่ะ
ขอให้เต้ top form กับ miniconcert สัปดาห์ นี้  เลือกเพลงได้ดีจริงๆ ค่ะ

เหลือเพลงที่ 3 ที่ยังไม่เปิดเผย ... คาดว่าเพลงปิด ก็น่าจะมันส์ ไม่แพ้ 2 เพลงแรกค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview