แวบๆๆ มา แล้วก็แวบๆ ไป หายไปก็หายมา โผ่ลหน้ากลับมาอีกระลอก หนูแจกแค่........

กระทู้สนทนา
สวัสดีค่ะชาวเรารักโปสการ์ด........หนูแก้ว ปิ้งไก่ เอ้ยยยย บ่ แม่น แฮ่ๆ  อาจไม่ใครจำหนูได้เลย หรือ (เปล่า) เพราะหนูหายตัวเร็วกว่าแม่มด 5555+
.
.
.
.
วันนี้กลับมา อีกรอบ หลังหายไปเกือบ 2 เดือน ไม่ได้ตอบ pc หาใครเลย แถม ออกแนวค้าง pc ใครต่อใครมิรู้มากมาย (นิสัย)!!!!
หลังจากเอาเวลาที่ไม่ว่าง ไปเชียงใหม่มา ไปเดิยขึ้นดอย สุเทพมาาาาาาาาาาาาา ย้ำว่าไปเดินขึ้นดอยสุเทพมาจริงค่ะ 11-12 โลได้
แม่เจ้า เพราะเพื่อนไปบนไว้ เลยโดนลากไปเดินกับเค้าด้วย เกือบเป็นอัมพาต แต่มีบุญมากโขอยู่เลยไม่ตายก่อนได้เดินไปถึง
เลยไปสอย โปสการ์ด บนดอยมาซะ...เกือบหมดตัว ดีที่เวลากลับบ้านนั่งรถไฟฟรีกลับมาได้ 555+
    เลยกลับมาแจกโปสการ์ด..... ลงชื่อกันได้เลยตั้งแต่ตอนนี้ ช้า อด หมดตัว 555+("ว่าจะให้ เลือก pc แต่เดี๋ยวหนูเลือกให้เองดีกว่า แค่ลงชื่อก็พอค่ะ" )
ที่สำคัญลงชื่อแล้ว # รหัสให้หนูหน่อย
เช่น 1.sukanyaนะค่ะ # 847
อ้ออ ลืมบอก ยกเว้น พี่จุ พี่ปาล์ม พี่ไก่ พี่กานต์ พี่ยิ้มหวาน พี่หนูเล็ก และคุณบอล เพราะส่งให้อยู่แล้วโดยไม่ต้องลงชื่อจร้า (เพราะ.....)
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
13
14
15
16
17
18
19
20

รีบๆเน้อออออ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่