ใครรู้จักแบรนด์เสื้อผ้า Charova since 1985 บ้างครับ มีขายที่ไหนบ้างอยากรู้

รูปแบรนด์ Charova ครับ

เริ่มเรื่องนะครับ ผมได้มีโอกาสไปเดินห้างบิ๊กซีที่นครปฐม เผอิญไปเห็น บู้ตขายกางเกง บู้ตหนึ่ง ขายกางเกงขาสั้น ขายาวแบบมีกระเป๋า สไตล์ Outdoor Cargo ลด 50% เหลือ 700 กว่าบาท ผมเลยแวะเข้าไปดู รู้สึกถูกใจเลยซื้อมาลองใส่ 1 ตัว ปรากฎว่า ใส่สบายมากๆ เบาระบายอากาศ ซักแล้วผ้าแห้งไวพอสมควร เพราะเป็น ผ้า cotton ผสม ผ้าร่ม ผมจึงกลับไปที่บิ๊กซีนครปฐมอีกครั้ง ปรากฎว่า กางเกงรุ่นแบบที่ผมซื้อมา มีคนซื้อไปหมด พระเจ้าาาาาาา !!! T T พอถามคนขาย คนขายก็บอกว่ารู้ว่ามีแค่ ที่พัทยา กับ โรบินสัน ราชบุรี แถมไม่ได้ขายทุกวัน มาจัดบู้ต 1-2 อาทิตย์ก็ไป ที่อื่นไม่รู้ ผมอยากได้มากเลยหาข้อมูลทางอินเตอร์เน็ตมา 2-3 วันแล้วก็ไม่เจอเลย  ผมถูกใจกับรุ่นนี้มาก T T แต่ไม่รู้จะไปซื้อที่ไหน

เลยอยากจะถามเพื่อนๆ ว่าพอมีใครรู้จักแบรนด์นี้บ้างมั้ยครับ ใน กรุงเทพ มีขายที่ไหนบ้าง หรือมีรุ่นอื่นใกล้เคียงรุ่นนี้มั้ยครับ

*************ไม่รู้จะแท็กอะไร ขอโทษด้วยนะครับ*************

รูปกางเกงผมครับ

ถุงหิ้วที่เค้าใส่กางเกงให้มาครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น