รักษาเบาหวานแบบแผนจีนที่ไหนดีคะ

คุณตา เป็นเบาหวานค่ะ ฟอกไตแล้วเสียไปแล้ว ตอนอายุ 65 ปี

ทีนี้คุณลุง (ลูกของตา) ก็รับมรดกเบาหวานมาจากคุณตา ซึ่งตอนนี้คุณลุงอายุ 55 ปีค่ะ
คุณลุงรู้ว่าเป็นเบาหวานตั้งแต่อายุประมาณ 35 ค่ะ ซึ่งรักษาด้วยแพทย์แผนปัจจุบันมาตลอด
ปัจจุบันค่าผลตรวจทางห้องปฏิบัติการเรื่องไต ของคุณลุงเริ่มจะไม่ค่อยดีแล้วค่ะ

ทีนี้ดิฉันมีความสนใจเรื่องแพทย์แผนจีน อยากจะให้คุณลุงรักษาควบคู่ไปด้วย
จึงอยากขอคำแนะนำค่ะ ว่าควรจะไปรักษาที่ไหนดี

เท่าที่หาข้อมูลตอนนี้มี
1.แพทย์แผนจีน โรงพยาบาลหัวเฉียว
2.แพทย์จีนชัยณรงค์ เยาวราช

ที่ไหนดีกว่ากันคะ หรือมีที่อื่นๆอีก ขอคำแนะนำด้วยนะคะ
ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่