เรียนภาษาที่ WIE- Hamilton ประเทศนิวซีแลนด์ ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

สวัสดีค่ะ

มีคำถามที่กำลังหาคำตอบอยู่น่ะค่ะ รบกวนขอความคิดเห็นหน่อยน่ะค่ะ

1. สถาบันสอนภาษา WIE- Hamilton เป็นอย่างไรบ้างค่ะ จะลงเรียนเป็นระยะเวลา 1 ปีค่ะ

2. ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่คะ

3. การอาศัยกับโฮสต์หรือเช่าห้องพักอยู่เอง อันไหนจะประหยัดกว่ากันค่ะ

4. หรือถ้าหากมีสถาบันอื่นแนะนำ รบกวนด้วยน่ะค่ะ มีงบการเรียนประมาณ 3 แสนน่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่