ผมว่าเลิกแนะนำให้หาเงินใน cookie run โดยใช้ระเบิดโจรสลัดดีกว่าครับ

กระทู้สนทนา
ผมว่าเลิกแนะนำให้หาเงินใน cookie run โดยใช้ระเบิดโจรสลัดดีกว่าครับ
มันไม่ work เอาแน่เอานอนไม่ได้
เมื่อกี้ เพิ่งได้ตัวโจรสลัดมา กะจะลองเก็บเงินโดยเอาเพทเป็นตัวระเบิด (ซึ่งแน่นอน ต้องสุ่มบูสเตอร์ให้ได้ตัวแปลงเหรียญเงินเป็นทอง)
ปรากฏว่า รอบแรก สุ่มบูสเตอร์จำนวน 20 ครั้ง หมดเงินไป 12,600 เหรียญ เอาไปวิ่งได้เงินมา 12,000 เหรียญ รอบนั้นกลายเป็นวิ่งการกุศลไป
รอบสอง สุ่มบูสเตอร์จำนวน 35 ครั้ง หมดเงินไป 21,600 เหรียญ เอาไปวิ่งได้เงินมา 10,000 เหรียญ ขาดทุนย่อยยับ.. กลายเป็นว่ายิ่งวิ่งเงินยิ่งลด ..
ถ้าไม่ใช้บูสเตอร์ วิ่งปกติ (นางฟ้า + หยดทอง) ก็ได้รอบละ 4000-4500 เหรียญ
แสดงความคิดเห็น
Preview