[Spoil] ขอความเห็นเกี่ยวกับตอนจบ Nagi No Asukara หน่อยค่า

กระทู้คำถาม
ติดคำว่าสปอยล์ไว้เผื่อคนที่ยังไม่ได้ดูจะหลงเข้ามาค่ะ
(เราตามอ่านกระทู้ในพันทิปเกี่ยวกับเรื่องนี้มาพักนึงแล้วค่ะ แต่ปกติไม่ค่อยได้เล่น จะตั้งกระทู้สนทนาก็ยังไม่ได้ยืนยัน เลยต้องมาแบบ
กระทู้คำถาม TwT)
ทุกคนคิดยังไงกับตอนจบของเรื่องนี้กันเหรอคะ?
คือเราไปอ่านมาจากหลายที หลายคนบอกว่าเค้าจบแบบปลายเปิด ไม่ยอมบอกว่าตกลงใครคู่ใคร ไม่ชัดเจน
บางคนก็บอกว่าก็บอกว่าก็จบเคลียร์นะ แต่ไม่มีอะไรหวือหวาเท่าไหร่ ผิดคาด
ส่วนตัวเราคิดแบบนี้ค่ะ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

อ้อ มีคำถามข้อนึงค่ะ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่