2014 CLA250 coupe เหตุใดราคาจึงถูกกว่ารุ่นอื่นๆ

สวัสดีค่ะ
กำลังเล็งรุ่นรถยนต์อยู่ค่ะ เปิดดูในเวบไซต์ของ Mercedes กำลังสนใจ CLA class 250 coupe ค่ะ เพราะราคาถูกกว่ารุ่นอื่นๆ มาก เลยอยากทราบว่าเป็นเพราะอะไรคะ และรบกวนสอบถามเพื่อนสมาชิกที่กำลังใช้รุ่นนี้ ว่ามีปัญหาอะไรหรือไม่คะ ขอบคุณค่ะ
ปล contact dealer ที่ต่างประเทศนะคะ เพราะไม่ได้ซื้อที่ประเทศไทยค่ะ (ราคาถูกกว่าไทยเยอะเหมือนกันค่ะ แหะๆ)

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่